Tsarin DOWELL FTTH Drop Cable Type Fiber Optic Splice & Splitter yana da ƙarfi, wanda ake gwadawa a ƙarƙashin yanayi mai tsauri kuma yana jure wa yanayi mafi tsanani na danshi, girgiza da yanayin zafi mai tsanani. Tsarin da aka tsara don ɗan adam yana taimaka wa mai amfani ya sami ƙwarewa mafi kyau.
1. Ƙungiyar adaftar da ba za a iya sakawa ba
2. Taimakawa ƙarshen tsakiyar lokaci
3. Sauƙin aiki da shigarwa
4. Tire mai juyawa da kuma wanda za a iya cirewa don sauƙaƙe haɗawa
1. Shigar da bango da kuma sanya sandar hawa
2. Kebul ɗin FTTH na Cikin Gida mai lamba 2*3mm da kuma Kebul ɗin FTTH na Waje mai lamba 8
| Ƙayyadewa | ||
| Samfuri | DW-1219-24 | DW-1219-16 |
| Adafta | Guda 24 na SC | Guda 16 na SC |
| Tashoshin Kebul | Tashar jiragen ruwa 1 da ba a yanke ba | Tashar jiragen ruwa 1 da ba a yanke ba Tashar jiragen ruwa 2 masu zagaye |
| Diamita na Kebul Mai Aiwatarwa | 10-17.5mm | 10-17.5mm 8-17.5mm |
| Tashar Jiragen Ruwa ta Kebul | Tashoshi 24 | Tashoshi 16 |
| Diamita na Kebul Mai Aiwatarwa | Kebul ɗin Drop na FTTH mai lamba 2*3mm, Kebul ɗin Drop na FTTH mai lamba 2*5mm Hoto na 8 | |
| Girma | 385*245*130mm | 385*245*130mm |
| Kayan Aiki | filastik polymer da aka gyara | |
| Tsarin Hatimi | hatimin inji | |
| Launi | baƙar fata | |
| Matsakaicin Ƙarfin Haɗawa | Zare 48 (tire 4, zare 12/tire) | |
| Mai Rarrabawa Mai Aiki | lp c na 1*16 PLC Sptter ko guda 2 na 1*8 PLC Splitters | |
| Hatimcewa | IP67 | |
| Gwajin Tasiri | IklO | |
| Ja Ƙarfin Ja | 100N | |
| Shigarwa ta Tsakiya | eh | |
| Ajiya (Bututu/Kebul ɗin Micro) | eh | |
| Cikakken nauyi | 4kg | |
| Cikakken nauyi | 5 kg | |
| shiryawa | 540*410*375mm (guda 4 a kowace kwali) | |
Gabatar da DOWELL DW-1219-24, wani sabon Rufe Kebul na FTTH Drop mai Tashoshi 24. An ƙera shi da kayan filastik na polymer da aka gyara kuma yana da girman 385mm*245mm*130mm, an ƙera wannan rufewar ne don jure wa mawuyacin yanayi kamar danshi, girgiza da yanayin zafi mai tsanani. Tsarinsa mai sauƙin amfani yana sa ya zama mai sauƙin shigarwa da kulawa yayin da yake samar da ingantaccen aiki a ciki da waje. Rufewar splice & splitter yana ba da ƙarfi mai kyau wanda ke tabbatar da ingantaccen aiki ko da kuwa a wane yanayi kake ciki. Tare da ingantaccen gini da aikin da aka dogara da shi, wannan samfurin tabbas zai biya duk buƙatunka na haɗi.