An ƙera maƙallan ACADSS don igiyoyin ADSS na iska masu ƙarewa a kan hanyoyin shiga inda takaicin bai wuce mita 90 ba.Ana kiyaye duk sassa tare don hana kowace asara yayin shigarwa.Akwai iyakoki daban-daban don dacewa da diamita na kebul.
Sun ƙunshi jikin conical da ƙugiya waɗanda ke riƙe igiyoyin a ƙarƙashin tashin hankali yayin da suke adana abubuwan fiber.
Akwai samfura biyu dangane da tsarin kebul:
1- Compact jerin tare da 165 mm wedges don hasken ADSS igiyoyi har zuwa 14 mm dia.
2- Standard jerin tare da 230 mm wedges don high fiber count ADSS igiyoyi har zuwa 19 mm dia.
Karamin Series
Sashe # | Nadi | Kebul 0 | Nauyi | Kunshin g |
09110 | ACADSS 6 | 6-8 mm | ||
1243 | ACADSS 8 | 8-10 mm | 0.18 Kg | 50 |
09419 | Bayani: ACADSS 12C | 10-14 mm |
Madaidaicin Jerin
Sashe # | Nadi | Kebul 0 | Nauyi | Kunshin g |
0318 | ACADSS 10 | 8-12 mm | ||
0319 | ACADSS 12 | 10-14 mm | ||
1244 | ACADSS 14 | 12-16 mm | 0.40 Kg | 30 |
0321 | ACADSS 16 | 14-18 mm | ||
0322 | ACADSS 18 | 16-19 mm |
Ana amfani da waɗannan maƙallan azaman mataccen ƙarshen kebul a ƙarshen sanduna don ƙare hanyar kebul (ta amfani da matse ɗaya).
Matattu guda ɗaya ta amfani da (1) matsi na ACADSS, (2) Bracket
Ana iya shigar da matsi guda biyu azaman matattu biyu a cikin waɗannan lokuta:
● A haɗin gwiwa
● A matsakaicin sandunan kusurwa lokacin da hanyar kebul ta karkata da fiye da 20°
● A tsaka-tsakin sanduna lokacin da tazarar biyu suka bambanta a tsayi
● A tsaka-tsakin sanduna a kan shimfidar tuddai
Matattu sau biyu ta amfani da (1) ACADSS clamps, (2) Bracket
Matattu-ƙarshen sau biyu don tallafin tangent a hanyar kusurwa ta amfani da (1) ACADSS clamps, (2) Bracket
Haɗa matsi zuwa madaidaicin sandar ta amfani da belin sa mai sassauƙa.
Sanya jikin manne akan kebul tare da ƙugiya a matsayinsu na baya.
Matsa kan igiya da hannu don fara kama kan kebul ɗin.
Bincika madaidaicin matsayi na kebul tsakanin maɗaukaki.
Lokacin da aka kawo kebul ɗin zuwa nauyin shigarwarsa a sandar ƙarshen, ƙullun suna ƙara matsawa cikin jikin matsewa.Lokacin shigar da matattun-ƙarshen biyu bar wasu ƙarin tsayin kebul tsakanin matse biyun.