Abokin Ciniki Case

shari'aKamar sauran masu sayar da kayayyaki na ƙasashen waje a DOWELL, YY tana aiki a gaban kwamfuta kowace rana, kowace rana, tana neman abokan ciniki, tana amsawa, tana aika samfura da sauransu. Kullum tana kula da kowane abokin ciniki da gaske.

Sau da yawa, musamman a cikin buƙatun tayin, bisa ga dubawa da tabbatar da ingancin samfura a hankali, wasu abokan ciniki suna mayar da farashinmu yana da yawa, farashin sauran masu samar da kayayyaki ya fi kyau. Duk da haka, za mu iya tabbatar da cewa shine mafi kyawun farashi a ƙarƙashin irin wannan inganci.

Tayin wayar tarho ne daga Girka, samfurin wani tsari ne na jerin tagulla, wanda aka sayar da shi da kyau tun 2000. Ana iya cewa tsohon samfuri ne mai ƙarancin riba. Saboda haka, mun tabbatar da cewa farashin ɗayan ɓangaren zai bambanta a cikin sassan filastik, hulɗa har ma da kunshin samfura. Don samun amincewar abokin ciniki, mun shirya cikakkun bayanai da suka dace da ƙimar samfurin, kuma mun gaya musu yadda za su kwatanta ingancin waɗannan samfuran, ƙayyade kayan samfurin, kauri na plating na zinare, fakiti, gwaji, da sauransu. Muna ba da shawarar abokin ciniki ya fara duba samfuran, kuma mun yarda da kwatancen wasu masu samar da kayayyaki da yawa. Domin mun san cewa samfuran sun fi abin da muke faɗi a cikin imel cewa "farashinmu shine mafi kyau kuma kayan shine mafi kyau, muna shakkar cewa kayan sauran samfuran da aka ambata ba su da kyau kamar namu". Idan abokan ciniki suka zaɓi inganci da ƙarancin koke-koke, muna da tabbacin fa'idodinmu. Sakamakon haka, mun sami umarnin abokan ciniki kamar yadda aka zata, sun lashe tayin, kuma samfuranmu sun sami kyakkyawan suna, daga baya abokin cinikinmu ya lashe kwangilar a cikin 'yan shekaru masu zuwa.

Yanzu mun yi aiki tsawon shekaru da yawa kuma mun gina kyakkyawar amincewa ga juna. Ribar juna tana taimaka wa ɓangarorin biyu su zama abokan hulɗa masu ƙarfi a gasa.

Duba Abokin Ciniki

Duba Abokin Ciniki01
Duba Abokin Ciniki03
Duba Abokin Ciniki02
Duba Abokin Ciniki