Saitin Matsawa Biyu na ADSS

Takaitaccen Bayani:

Maƙallan kebul na dakatarwa sau biyu suna da dukkan halayen maƙallan kebul na dakatarwa guda ɗaya, waɗanda aka haɗa su da saitin dakatarwa guda biyu don inganta ƙarfin injina na maƙallan kebul da kuma ƙara radius na lanƙwasa, wanda ke tabbatar da aminci da ingantaccen aiki na kebul na fiber-optic a ƙarƙashin yanayin manyan kusurwoyi, manyan faɗuwa, da manyan ofisoshi.


  • Samfuri:DW-SCS-D
  • Cikakken Bayani game da Samfurin

    Alamun Samfura

    Ana amfani da wannan tsari gabaɗaya don faɗin kogin, babban faɗuwar kwarin da sauran wurare na musamman, kusurwar tsayin 30º-60º akan hasumiyar, ƙarfin karyewar maƙallin kebul shine 70KN, 100KN.

    1-5

    Aikace-aikace

    Ana amfani da shi galibi a cikin koguna da kwaruruka masu tsayi da yawa tare da babban raguwar matakin.

    Ana amfani da shi a kan sanduna ko hasumiya waɗanda kusurwar juyawa take daga digiri 30 zuwa digiri 60. Yawanci, tsawon faɗin farantin Yoke shine 400mm.

    Ana iya daidaita shi bisa ga buƙatun abokan ciniki.

    Halaye

    ● Yana tsawaita rayuwar kebul na fiber optic
    ● Kare kebul na ADSS a ƙarƙashin yanayin lodi mara daidaito
    ● Ƙara ƙarfin girgizar ƙasa na kebul na fiber optic
    ● Riƙon maƙallin dakatarwa ya fi kashi 15-20% na ƙarfin juriya na kebul ɗin. Bayanin Samfurin

    Taro na Tunani

    115443

    Abu

    Nau'i

    Diamita na Kebul (mm)

    Tsawon da ake da shi (m)

     

     

     

     

     

     

     

     

     

     

    Saitin Dakatarwa Biyu don ADSS

    LA940/500 8.8-9.4

    100-500

    LA1010/500

    9.4-10.1

    100-500

    LA1080/500

    10.2-10.8

    100-500

    LA1150/500 10.9-11.5

    100-500

    LA1220/500

    11.6-12.2

    100-500

    LA1290/500

    12.3-12.9

    100-500

    LA1360/500

    13.0-13.6

    100-500

    LA1430/500

    13.7-14.3

    100-500

    LA1500/500

    14.4-15.0

    100-500

    LA1220/1000

    11.6-12.2

    600-1000

    LA1290/1000

    12.3-12.9

    600-1000

    LA1360/1000

    13.0-13.6

    600-1000

    LA1430/1000

    13.7-14.3

    600-1000

    LA1500/1000

    14.4-15.0

    600-1000

    LA1570/1000

    15.1-15.7

    600-1000

    LA1640/1000

    15.8-16.4

    600-1000

    LA1710/1000

    16.5-17.1

    600-1000

    LA1780/1000

    17.2-17.8

    600-1000

    LA1850/1000

    17.9-18.5

    600-1000

    Abokan Ciniki Masu Hadin Kai

    Tambayoyin da ake yawan yi:

    1. T: Shin kai kamfani ne ko masana'anta?
    A: Kashi 70% na kayayyakinmu mun ƙera kuma kashi 30% suna yin ciniki don hidimar abokin ciniki.
    2. T: Ta yaya za ku iya tabbatar da inganci?
    A: Tambaya mai kyau! Mu masana'anta ne mai tsayawa ɗaya. Muna da cikakkun kayan aiki da ƙwarewar masana'antu sama da shekaru 15 don tabbatar da ingancin samfura. Kuma mun riga mun wuce Tsarin Gudanar da Inganci na ISO 9001.
    3. T: Za ku iya bayar da samfura? Shin kyauta ne ko ƙari?
    A: Ee, Bayan tabbatar da farashi, za mu iya bayar da samfurin kyauta, amma farashin jigilar kaya yana buƙatar biyan kuɗi a gefen ku.
    4. T: Har yaushe ne lokacin isar da kayanku?
    A: A hannun jari: A cikin kwanaki 7; Babu a hannun jari: kwanaki 15 ~ 20, ya dogara da adadin ku.
    5. T: Za ku iya yin OEM?
    A: Eh, za mu iya.
    6. T: Menene lokacin biyan kuɗin ku?
    A: Biyan kuɗi <=4000USD, 100% a gaba. Biyan kuɗi>= 4000USD, 30% TT a gaba, ma'auni kafin jigilar kaya.
    7. T: Ta yaya za mu iya biya?
    A: TT, Western Union, Paypal, Katin Kiredit da LC.
    8. T: Sufuri?
    A: Ana jigilar su ta hanyar DHL, UPS, EMS, Fedex, jigilar jiragen sama, jirgin ruwa da jirgin ƙasa.


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Rubuta saƙonka a nan ka aika mana da shi