Duplex FC/APC zuwa FC/UPC SM Fiber Optic Patch Cord

Takaitaccen Bayani:

Igiyoyin facin fiber optic ɗinmu suna ba da ingantaccen watsa bayanai mai sauri ga aikace-aikacen hanyoyin sadarwa daban-daban. Ana ƙera su da daidaito kuma ana yin gwaji mai tsauri don tabbatar da ingantaccen aiki da dorewa.


  • Samfuri:DW-FAD-FUD
  • Alamar kasuwanci:DOWELL
  • Mai haɗawa:FC-FC
  • Yanayin Fiber: SM
  • Watsawa:Duplex
  • Nau'in Zare:G652/G657/na musamman
  • Tsawon:1m, 2m, 3m, 5m, 10m, 15m, da dai sauransu.
  • Cikakken Bayani game da Samfurin

    Alamun Samfura

    Halaye

    Wayoyin Fiber Optic Patch cords sune abubuwan da ke haɗa kayan aiki da abubuwan da ke cikin hanyar sadarwa ta fiber optic. Akwai nau'ikan iri-iri bisa ga nau'ikan haɗin fiber optic daban-daban, gami da FC SV SC LC ST E2000N MTRJ MPO MTP da sauransu tare da yanayi ɗaya (9/125um) da multimode (50/125 ko 62.5/125). Kayan jaket na kebul na iya zama PVC, LSZH; OFNR, OFNP da sauransu. Akwai simplex, duplex, multi fibers, Ribbon fan out da kuma bundle fiber.

    01

    Sigogi Naúrar Nau'in Yanayi PC UPC APC
    Asarar Shigarwa dB SM <0.3 <0.3 <0.3
    MM <0.3 <0.3
    Asarar Dawowa dB SM >50 >50 >60
    MM >35 >35
    Maimaitawa dB Ƙarin asara < 0.1, asarar dawowa < 5
    Canjawa dB Ƙarin asara < 0.1, asarar dawowa < 5
    Lokutan Haɗi sau >1000
    Zafin Aiki °C -40 ~ +75
    Zafin Ajiya °C -40 ~ +85
    Kayan Gwaji Yanayin Gwaji da Sakamakon Gwaji
    Juriya da Jiki Yanayi: a ƙarƙashin zafin jiki: 85°C, ɗanɗanon dangi 85% na tsawon kwanaki 14. Sakamako: asarar sakawa 0.1dB
    Canjin Zafi Yanayi: a ƙarƙashin zafin jiki -40°C ~+75°C, ɗanɗanon dangi 10% -80%, maimaitawa sau 42 na tsawon kwanaki 14. Sakamako: asarar sakawa 0.1dB
    A saka a cikin ruwa Yanayi: a ƙarƙashin zafin jiki 43C, PH5.5 na tsawon kwanaki 7Sakamako: asarar sakawa 0.1dB
    Ƙarfin kuzari Yanayi: Swing1.52mm, mita 10Hz~55Hz, X, Y, Z hanyoyi uku: awanni 2Sakamako: asarar sakawa0.1dB
    Lanƙwasa Load Yanayi: 0.454kg kaya, da'irori 100Sakamako: asarar sakawa 0.1dB
    Load Torsion Yanayi: 0.454kg kaya, da'irori 10Sakamako: asarar sakawa s0.1dB
    Juriya Yanayi: 0.23kg ja (zaren da babu shi), 1.0kg (tare da harsashi) Sakamako: shigarwa 0.1dB
    Yajin aiki Yanayi: Babba 1.8m, hanyoyi uku, 8 a kowace hanyaSakamako: asarar sakawa 0.1dB
    Ma'aunin Shaida BELLCORE TA-NWT-001209, IEC, GR-326-CORE ma'aunin

    Aikace-aikace

    ● Cibiyar Sadarwa
    ● Cibiyar sadarwa ta Fiber Broad Band
    ● Tsarin CATV
    ● Tsarin LAN da WAN
    ● FTTP

    Aikace-aikace

    Kunshin

    Kunshin

    Gudun Samarwa

    Gudun Samarwa

    Abokan Ciniki Masu Hadin Kai

    Tambayoyin da ake yawan yi:

    1. T: Shin kai kamfani ne ko masana'anta?
    A: Kashi 70% na kayayyakinmu mun ƙera kuma kashi 30% suna yin ciniki don hidimar abokin ciniki.
    2. T: Ta yaya za ku iya tabbatar da inganci?
    A: Tambaya mai kyau! Mu masana'anta ne mai tsayawa ɗaya. Muna da cikakkun kayan aiki da ƙwarewar masana'antu sama da shekaru 15 don tabbatar da ingancin samfura. Kuma mun riga mun wuce Tsarin Gudanar da Inganci na ISO 9001.
    3. T: Za ku iya bayar da samfura? Shin kyauta ne ko ƙari?
    A: Ee, Bayan tabbatar da farashi, za mu iya bayar da samfurin kyauta, amma farashin jigilar kaya yana buƙatar biyan kuɗi a gefen ku.
    4. T: Har yaushe ne lokacin isar da kayanku?
    A: A hannun jari: A cikin kwanaki 7; Babu a hannun jari: kwanaki 15 ~ 20, ya dogara da adadin ku.
    5. T: Za ku iya yin OEM?
    A: Eh, za mu iya.
    6. T: Menene lokacin biyan kuɗin ku?
    A: Biyan kuɗi <=4000USD, 100% a gaba. Biyan kuɗi>= 4000USD, 30% TT a gaba, ma'auni kafin jigilar kaya.
    7. T: Ta yaya za mu iya biya?
    A: TT, Western Union, Paypal, Katin Kiredit da LC.
    8. T: Sufuri?
    A: Ana jigilar su ta hanyar DHL, UPS, EMS, Fedex, jigilar jiragen sama, jirgin ruwa da jirgin ƙasa.


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Rubuta saƙonka a nan ka aika mana da shi