Mai Haɗawa Mai Ƙarfafawa Mai Ruwa Mai Duplex LC UPC NSN, Pigtail da Patch Cord

Takaitaccen Bayani:

● Ƙara/shigar da kebul na jumper cikin sauƙi don faɗaɗawa nan gaba.

● Ƙarancin asarar shigarwa da ƙarin asara.

● Tsayin ragewa.

● Sassauci tare da ƙananan radius mai lanƙwasa da kyawawan halayen hanyar sadarwa ta kebul.

● Tsarin siffofi da inganci na ƙarshe sun fi ƙa'idodin IEC da Telcordia kyau.

● Kayan da ke cikin na'urar jumper ɗin suna da juriya ga kowane yanayi da kuma juriya ga UV.

● Kariyar ruwa da ƙura ta IP67.

● Aikin injina: IEC 61754-20 misali.

● Kayan RoHS da REACH sun dace.


  • Samfuri:DW-NSN
  • Cikakken Bayani game da Samfurin

    Alamun Samfura

    Bidiyon Samfura

    ia_693000000036
    ia_689000000037

    Bayani

    Nau'in Mai Haɗawa

    Nau'i Nassoshi Bayani
    LC IEC 61754-20 Duplex Na Yanayi Guda Ɗaya APC: Masu haɗin kore UPC: Masu haɗin shuɗi
    Duplex Mai Yanayin Multimode UPC: Masu haɗawa launin toka

    Zane-zanen Girma

    1. NSN boot 180° duplex LC Fiber Optic Jumper

    ia_697000000035

     

    2. NSN boot 90° duplex LC Fiber Optic Jumper

    ia_697000000036

    Sigogi na Igiyar Faci

    Bukatar Jumper Tolerance
    Jimlar Tsawon (L) (M) Tsawon Haƙuri (CM)
    0 +10/-0
    20 +15/-0
    L>40 +0.5%L/-0

    ia_69700000037

    Sigogi na Kebul

     

    Kebul

    Ƙidaya

    Diamita na Kushin Fita (MM) Nauyi

    (KG)

    Mafi ƙarancin ƙarfin taurin da aka yarda da shi (N) Mafi ƙarancin nauyin murƙushewa da aka yarda (N/100mm) Mafi ƙarancin Radius Mai Lanƙwasa (MM) Ajiya

    Zafin jiki

    (°C)

    Na ɗan gajeren lokaci Dogon Lokaci Na ɗan gajeren lokaci Dogon Lokaci Na ɗan gajeren lokaci Dogon Lokaci
    2 5.0±0.2 30 800 400 2000 1000 20D 10D -20 ~~ +70

     

    Tsarin Kebul

    ia_69700000038

    Sigogi na Kebul

    Kebul

    Ƙidaya

    Diamita na waje na murfin (MM) Nauyi

    (KG)

    Mafi ƙarancin ƙarfin taurin da aka yarda da shi (N) Mafi ƙarancin nauyin murƙushewa da aka yarda (N/100mm) Mafi ƙarancin Radius Mai Lanƙwasa (MM) Ajiya

    Zafin jiki

    (°C)

    Na ɗan gajeren lokaci Dogon Lokaci Na ɗan gajeren lokaci Dogon Lokaci Na ɗan gajeren lokaci Dogon Lokaci
    2 5.0±0.2 45 400 800 2000 3000 20D 10D -20—+70

     

    Tsarin Kebul

    ia_69700000039

    Sigogi na Kebul

    Kebul

    Ƙidaya

    Diamita na waje na murfin (MM) Nauyi

    (KG)

    Mafi ƙarancin ƙarfin taurin da aka yarda da shi (N) Mafi ƙarancin Lodin Murkushewa da Aka Yarda

    (N/100mm)

    Mafi ƙarancin Radius Mai Lanƙwasa (MM) Ajiya

    Zafin jiki

    (C)

    Na ɗan gajeren lokaci Dogon Lokaci Na ɗan gajeren lokaci Dogon Lokaci Na ɗan gajeren lokaci Dogon Lokaci
    2 7.0±0.3 68 600 1000 2000 3000 20D 10D -20—+70

     

    Tsarin Kebul

    ia_69700000040

    Sigogi na Kebul

    Kebul

    Ƙidaya

    Diamita na waje na murfin (MM) Nauyi

    (KG)

    Mafi ƙarancin ƙarfin taurin da aka yarda da shi (N) Mafi ƙarancin nauyin murƙushewa da aka yarda (N/100mm) Mafi ƙarancin Radius Mai Lanƙwasa (MM) Ajiya

    Zafin jiki

    (°C)

    Na ɗan gajeren lokaci Dogon Lokaci Na ɗan gajeren lokaci Dogon Lokaci Na ɗan gajeren lokaci Dogon Lokaci
    2 7 0±0 3mm 50 600 1000 1000 2000 20D 10D -20—+70

     

    Halayen gani

    Abu Sigogi Nassoshi
    Yanayi Guda Ɗaya Yanayi da yawa
    Asarar Shigarwa Matsakaicin Ƙimar <0.15dB; Matsakaicin <0.30 Matsakaicin Ƙimar <0.15dB; Matsakaicin <0.30 IEC 61300-3-34
    Asarar Dawowa ^ 60dB(APC); ^ 50dB (UPC) ^30dB (UPC) IEC 61300-3-6

    Tsarin Geometric na Ƙarshen Fuska

    Abu UPC (Ref: IEC 61755-3-1) APC (Ref: IEC 61755-3-2)
    Radius na Lanƙwasa (mm) 7 zuwa 25 5 zuwa 12
    Tsawon Zare (nm) -100 zuwa 100 -100 zuwa 100
    Daidaitawar Apex (^m) 0 zuwa 50 0 zuwa 50
    Kusurwar APC (°) / 8° ±0.2°
    Kuskuren Maɓalli (°) / 0.2° matsakaicin

    Ingancin Ƙarshen Fuska

    Yanki Nisa (^m) Ƙira Lalacewa Nassoshi
    A: Core 0 zuwa 25 Babu Babu IEC 61300-3-35:2015
    B: Rufe rufin Daga 25 zuwa 115 Babu Babu
    C: Manne 115 zuwa 135 Babu Babu
    D: Tuntuɓi Daga 135 zuwa 250 Babu Babu
    E: Sauran ferrule Babu Babu

    Ingancin Fuskar Ƙarshe (MM)

    Yanki Nisa (^m) Ƙira Lalacewa Nassoshi
    A: Core 0 zuwa 65 Babu Babu IEC 61300-3-35:2015
    B: Rufe rufin Daga 65 zuwa 115 Babu Babu
    C: Manne 115 zuwa 135 Babu Babu
    D: Tuntuɓi Daga 135 zuwa 250 Babu Babu
    E: Sauran ferrule Babu Babu

    Halayen Inji

    Gwaji Yanayi Nassoshi
    juriya Ma'aurata 500 IEC 61300-2-2
    Girgizawa Mita: 10 zuwa 55Hz, Girma: 0.75mm IEC 61300-2-1
    Riƙe Kebul 400N (babban kebul); 50N (ɓangaren mai haɗawa) IEC 61300-2-4
    Ƙarfin Tsarin Haɗin Kai 80N don kebul na 2 zuwa 3mm IEC 61300-2-6
    Kebul na Torsion 15N don kebul na 2 zuwa 3mm IEC 61300-2-5
    Kaka Digo 10, tsayin digo 1 m IEC 61300-2-12
    Load na gefe a tsaye 1N na tsawon awa 1 (babban kebul); 0.2N na tsawon minti 5 (sashen wurin kiwo) IEC 61300-2-42
    Sanyi -25°C, tsawon awanni 96 IEC 61300-2-17
    Busasshen Zafi +70°C, tsawon awanni 96 IEC 61300-2-18
    Canjin Zafin Jiki -25°C zuwa +70°C, zagaye 12 IEC 61300-2-22
    Danshi +40°C a 93%, tsawon awanni 96 IEC 61300-2-19

    hotuna

    ia_69700000047
    ia_69700000042
    ia_69700000043
    ia_69700000044
    ia_69700000045

    Aikace-aikace

    ● Waje mai amfani da yawa.

    ● Don haɗi tsakanin akwatin rarrabawa da RRH.

    ● Shigar da aikace-aikacen hasumiyar rediyo ta Remote Head cell.

    samarwa da gwaji

    ia_69300000052

  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Rubuta saƙonka a nan ka aika mana da shi