Mai Haɗawa Mai Ƙarfafawa Mai Ruwa Mai Ruwa na Waje na FTTH

Takaitaccen Bayani:

● Kyakkyawan halaye na injiniya da muhalli;

● Halayen hana harshen wuta sun cika buƙatun ƙa'idodi masu dacewa;

● Sifofin injina na jaket sun cika buƙatun ƙa'idodi masu dacewa;

● Mai laushi, mai sassauƙa, toshewar ruwa, juriya ga UV, mai sauƙin shimfiɗawa da haɗawa, kuma tare da babban ƙarfin watsa bayanai;

● Cika buƙatu daban-daban na kasuwa da abokan ciniki


  • Samfuri:DW-PDLC
  • Cikakken Bayani game da Samfurin

    Alamun Samfura

    Bidiyon Samfura

    ia_693000000036
    ia_689000000037

    Bayani

    ia_69300000039
    ia_69300000040

    Sigogi na Kebul

    Adadin Zare Girman Kebul

    mm

    Nauyin Kebul

    kg/km

    Taurin kai

    N

    Murkushe

    N/100mm

    Ƙananan Radius na Bend

    mm

    Yanayin Zafin Jiki

     

    Dogon Lokaci Na ɗan gajeren lokaci Dogon Lokaci Na ɗan gajeren lokaci Mai Sauƙi Tsaye
    2 7.0 42.3 200 400 1100 2200 20D 10D -30-+70
    Lura: 1. Duk ƙimar da ke cikin teburin, waɗanda aka yi don tunani kawai, ana iya canzawa ba tare da sanarwa ba;

    2. Girman kebul da nauyinsa suna ƙarƙashin kebul mai simplex mai diamita na waje 2.0;

    3. D shine diamita na waje na kebul mai zagaye;

    Fiber Yanayi Guda Ɗaya

    ia_69300000041
    Abu Naúrar Ƙayyadewa
    Ragewar dB/km 1310nm≤0.4

    1550nm≤0.3

    Watsawa Ps/nm.km 1285~1330nm≤3.5

    1550nm≤18.0

    Tsawon Watsawa Sifili Nm 1300~1324
    Gangarar Watsawa Sifili Ps/nm.km ≤0.095
    Tsawon Yankewar Fiber Nm ≤1260
    Girman Filin Yanayi Um 9.2±0.5
    Yanayin Mayar da Hankali a Fagen Um <=0.8
    Diamita na Rufi um 125±1.0
    Rufewa Ba tare da zagaye ba % ≤1.0
    Kuskuren Daidaito na Rufi/Rufewa Um ≤12.5
    Diamita na Shafi um 245±10

    hotuna

    ia_69300000049
    ia_69300000046
    ia_69300000048
    ia_69300000043
    ia_69300000045

    Aikace-aikace

    Ana amfani da shi galibi a tashar tushe mara waya ta kwance da kuma ta tsaye

    samarwa da gwaji

    ia_69300000052

  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Rubuta saƙonka a nan ka aika mana da shi