Adaftar Wutar Lantarki ta Fiber Optic LC/APC Duplex tare da murfin rufewa ta atomatik

Takaitaccen Bayani:

● Ninki biyu na ƙarfin, cikakkiyar mafita ta adana sarari
● Ƙaramin girma, babban iya aiki
● Babban asarar dawowa, ƙarancin asarar shigarwa
● Tsarin turawa da ja, wanda ya dace da aiki;
● Ana ɗaukar ferule mai siffar zirconia (yumbu).
● Yawanci ana sanya shi a cikin akwatin rarrabawa ko akwatin bango.
● An yi wa adaftar lambobi masu launi, wanda hakan ke ba da damar gane nau'in adaftar cikin sauƙi.
● Akwai shi da igiyoyin faci guda ɗaya da na tsakiya da yawa da kuma na pigtails.


  • Samfuri:DW-LAD-A1
  • Cikakken Bayani game da Samfurin

    Alamun Samfura

    Bidiyon Samfura

    Bayanin Samfura

    An ƙera adaftar fiber optic (wanda kuma ake kira couplers) don haɗa kebul biyu na fiber optic tare. Suna zuwa ne a cikin nau'ikan don haɗa zaruruwa ɗaya tare (simplex), zaruruwa biyu tare (duplex), ko kuma wani lokacin zaruruwa huɗu tare (quad).

    An tsara adaftar don kebul na yanayin multimode ko singlemode. Adaftar yanayin singlemode tana ba da daidaito mafi kyau na ƙarshen mahaɗin (ferrules). Yana da kyau a yi amfani da adaftar yanayin singlemode don haɗa kebul na yanayin multimode, amma bai kamata a yi amfani da adaftar yanayin multimode don haɗa kebul na yanayin singlemode ba.

    Rasa Shigarwa

    0.2 dB (Zr. Ceramic)

    Dorewa

    0.2 dB (An wuce da'ira 500)

    Yanayin Ajiya.

    -40°C zuwa +85°C

    Danshi

    95% RH (Ba a haɗa shi da marufi ba)

    Gwajin Lodawa

    ≥ 70 N

    Saka da Zana Mita

    ≥ sau 500

    asd

    Gabatarwa

    Adaftar LC tana amfani da hannun riga na yumbu don haɗa masu haɗawa duk da cewa girmansu da kamanninsu sun bambanta. Kowane nau'in yana da nau'ikan iri da launuka daban-daban. Girma da kamanni daban-daban. Kowane nau'in yana da nau'ikan iri da launuka da yawa ana iya zaɓar su. Yanayi ɗaya da yanayi da yawa suna da aiki da farashi daban-daban. Waɗannan adaftar na iya kulle masu haɗin kuma suna samun ƙarancin asarar sakawa ga siginar gani ta watsawa, adaftar KOC sun dace da matsayin Telcordia da IEC-61754, duk sun dace da kayan RoHS.

    Fasali

    1. Maimaitawa da kuma musanya mai kyau.
    2. Ƙarancin asarar shigarwa.
    3. Ingantaccen inganci.
    4. Ya dace da ƙa'idodin IEC da Rohs.

    Aikace-aikace

    1. Gwaji kayan aiki.
    2. Haɗa hanyoyin haɗin gani a cikin na'urar aiki ta gani
    3. Haɗin tsalle
    4. Samarwa da gwada na'urorin gani
    5. Tsarin sadarwa na fiber na gani, CATV
    6. LANs da WANs
    7.FTTx

    02

  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Rubuta saƙonka a nan ka aika mana da shi