Bututun bututun HDPE mai yawa don kebul na fiber na gani

Takaitaccen Bayani:

Fasali na HDPE Bututu

1. Tushen ciki na layin tsakiyar silicon man shafawa ne mai ƙarfi, mai ɗorewa;

2. Ana fitar da layin tsakiyar silicon na bangon ciki cikin bangon bututun polyethylene mai yawan yawa, kuma yana rarraba bangon ciki na bututun daidai gwargwado, baya ballewa, yana cirewa, kuma yana da irin rayuwar bututun silicon;

3. Tare da irin wannan siffa ta jiki da ta injiniya kamar polyethylene mai yawan yawa;

 


  • Samfuri:DW-MD
  • Cikakken Bayani game da Samfurin

    Alamun Samfura

    Bidiyon Samfura

    ia_236000000024
    ia_24300000029

    Bayani

    Ƙananan bututun polyethylene mai yawan yawa tare da HDPE a matsayin babban kayan albarkatun ƙasa, sune bututun haɗin gwiwa tare da bango na ciki da aka yi da rufin kayan silicon wanda aka yi ta hanyar fasahar samar da filastik mai ci gaba, bangon ciki na wannan bututun mai ƙarfi ne na dindindin, wanda ke da man shafawa mai kai tsaye kuma yana rage juriyar gogayya tsakanin kebul da bututun lokacin da kebul ɗin ke ci gaba da cirewa a cikin bututun.

     

    ● Yana inganta tsarin ƙira da amfani

    ● Akwai shi a cikin girma dabam-dabam

    ● Tsarin aiki ɗaya da kuma na (da aka haɗa) don takamaiman buƙatun aiki

    ● An shafa masa man shafawa na dindindin tare da tsarinmu na musamman na Perma-LubeTM don shigar da kebul na fiber mai tsayi

    ● Launuka iri-iri da ake da su don sauƙin ganewa

    ● Alamar ƙafa ko mita mai jere

    ● Tsawon kaya na yau da kullun don saurin sabis

    ● Ana kuma samun tsayin da aka keɓance na musamman

     

    Lambar Abu Kayan Danye Abubuwan Jiki da Inji
    Kayan Aiki Ma'aunin Gudun Narkewa Yawan yawa Murmushi na Damuwa na Muhalli
    Resistance (F50)
    Diamita na waje Kauri a Bango Ragewar diamita ta ciki Ovality Matsi Kink Ƙarfin Taurin Kai Juyawan Zafi Haɗin gwiwar Friction Launi da Bugawa Bayyanar Gani Murkushe Tasiri Ƙananan Radius na Bend
    DW-MD0535 HDPE 100% mara kyau ≤ 0.40 g/minti 10 0.940~0.958 g/cm3 Minti 96h 5.0mm ± 0.1mm 0.75mm ± 0.10mm Ana iya hura ƙwallon ƙarfe mai tsawon mm 3.0 cikin sauƙi ta cikin bututun. ≤ 5% Babu lalacewa da ɓuya ≤ 50mm ≥ 185N ≤ 3% ≤ 0.1 Kamar yadda yake a bayanin abokin ciniki An yi masa ado a ciki kuma yana da santsi a waje, ba shi da ƙuraje, ramuka masu ƙanƙanta, ƙaiƙayi, ƙaiƙayi da rashin kauri. Babu wani nakasu da ya wuce kashi 15% na diamita na ciki da waje, wanda zai wuce gwajin sharewa na diamita na ciki.
    DW-MD0704 HDPE 100% mara kyau ≤ 0.40 g/minti 10 0.940~0.958 g/cm3 Minti 96h 7.0mm ± 0.1mm 1.50mm ± 0.10mm Ana iya hura ƙwallon ƙarfe mai tsawon mm 3.0 cikin sauƙi ta cikin bututun. ≤ 5% Babu lalacewa da ɓuya ≤ 70mm ≥ 470N ≤ 3% ≤ 0.1 Kamar yadda yake a bayanin abokin ciniki
    DW-MD0735 HDPE 100% mara kyau ≤ 0.40 g/minti 10 0.940~0.958 g/cm3 Minti 96h 7.0mm ± 0.1mm 1.75mm ± 0.10mm Ana iya hura ƙwallon ƙarfe mai tsawon mm 3.0 cikin sauƙi ta cikin bututun. ≤ 5% Babu lalacewa da ɓuya ≤ 70mm ≥520N ≤ 3% ≤ 0.1 Kamar yadda yake a bayanin abokin ciniki
    DW-MD0755 HDPE 100% mara kyau ≤ 0.40 g/minti 10 0.940~0.958 g/cm3 Minti 96h 7.0mm ± 0.1mm 0.75mm ± 0.10mm Ana iya hura ƙwallon ƙarfe mai tsawon mm 4.0 cikin sauƙi ta cikin bututun. ≤ 5% Babu lalacewa da ɓuya ≤ 70mm ≥265N ≤ 3% ≤ 0.1 Kamar yadda yake a bayanin abokin ciniki
    DW-MD0805 HDPE 100% mara kyau ≤ 0.40 g/minti 10 0.940~0.958 g/cm3 Minti 96h 8.0mm ± 0.1mm 1.50mm ± 0.10mm Ana iya hura ƙwallon ƙarfe mai tsawon mm 3.5 cikin sauƙi ta cikin bututun. ≤ 5% Babu lalacewa da ɓuya ≤ 80mm ≥550N ≤ 3% ≤ 0.1 Kamar yadda yake a bayanin abokin ciniki
    DW-MD0806 HDPE 100% mara kyau ≤ 0.40 g/minti 10 0.940~0.958 g/cm3 Minti 96h 8.0mm ± 0.1mm 1.00mm ± 0.10mm Ana iya hura ƙwallon ƙarfe mai tsawon mm 4.0 cikin sauƙi ta cikin bututun. ≤ 5% Babu lalacewa da ɓuya ≤ 80mm ≥385N ≤ 3% ≤ 0.1 Kamar yadda yake a bayanin abokin ciniki
    DW-MD1006 HDPE 100% mara kyau ≤ 0.40 g/minti 10 0.940~0.958 g/cm3 Minti 96h 10.0mm ± 0.1mm 2.00mm ± 0.10mm Ana iya hura ƙwallon ƙarfe mai tsawon mm 4.0 cikin sauƙi ta cikin bututun. ≤ 5% Babu lalacewa da ɓuya ≤100mm ≥910N ≤ 3% ≤ 0.1 Kamar yadda yake a bayanin abokin ciniki
    DW-MD1008 HDPE 100% mara kyau ≤ 0.40 g/minti 10 0.940~0.958 g/cm3 Minti 96h 10.0mm ± 0.1mm 1.00mm ± 0.10mm Ana iya hura ƙwallon ƙarfe mai tsawon mm 6.0 cikin sauƙi ta cikin bututun. ≤ 5% Babu lalacewa da ɓuya ≤100mm ≥520N ≤ 3% ≤ 0.1 Kamar yadda yake a bayanin abokin ciniki
    DW-MD1208 HDPE 100% mara kyau ≤ 0.40 g/minti 10 0.940~0.958 g/cm3 Minti 96h 12.0mm ± 0.1mm 2.00mm ± 0.10mm Ana iya hura ƙwallon ƙarfe mai tsawon mm 6.0 cikin sauƙi ta cikin bututun. ≤ 5% Babu lalacewa da ɓuya ≤120mm ≥1200N ≤ 3% ≤ 0.1 Kamar yadda yake a bayanin abokin ciniki
    DW-MD1210 HDPE 100% mara kyau ≤ 0.40 g/minti 10 0.940~0.958 g/cm3 Minti 96h 12.0mm ± 0.1mm 1.00mm ± 0.10mm Ana iya hura ƙwallon ƙarfe mai tsawon mm 8.5 cikin sauƙi ta cikin bututun. ≤ 5% Babu lalacewa da ɓuya ≤120mm ≥620N ≤ 3% ≤ 0.1 Kamar yadda yake a bayanin abokin ciniki
    DW-MD1410 HDPE 100% mara kyau ≤ 0.40 g/minti 10 0.940~0.958 g/cm3 Minti 96h 14.0mm ± 0.1mm 2.00mm ± 0.10mm Ana iya hura ƙwallon ƙarfe mai tsawon mm 8.5 cikin sauƙi ta cikin bututun. ≤ 5% Babu lalacewa da ɓuya ≤140mm ≥1350N ≤ 3% ≤ 0.1 Kamar yadda yake a bayanin abokin ciniki
    DW-MD1412 HDPE 100% mara kyau ≤ 0.40 g/minti 10 0.940~0.958 g/cm3 Minti 96h 14.0mm ± 0.1mm 1.00mm ± 0.10mm Ana iya hura ƙwallon ƙarfe mai tsawon milimita 9.0 cikin sauƙi ta cikin bututun. ≤ 5% Babu lalacewa da ɓuya ≤140mm ≥740N ≤ 3% ≤ 0.1 Kamar yadda yake a bayanin abokin ciniki
    DW-MD1612 HDPE 100% mara kyau ≤ 0.40 g/minti 10 0.940~0.958 g/cm3 Minti 96h 16.0mm ± 0.15mm 2.00 ± 0.10mm Ana iya hura ƙwallon ƙarfe mai tsawon milimita 9.0 cikin sauƙi ta cikin bututun. ≤ 5% Babu lalacewa da ɓuya ≤176mm ≥1600N ≤ 3% ≤ 0.1 Kamar yadda yake a bayanin abokin ciniki
    DW-MD2016 HDPE 100% mara kyau ≤ 0.40 g/minti 10 0.940~0.958 g/cm3 Minti 96h 20.0mm ± 0.15mm 2.00 ± 0.10mm Ana iya hura ƙwallon ƙarfe mai tsawon mm 10.0 cikin sauƙi ta cikin bututun. ≤ 5% Babu lalacewa da ɓuya ≤220mm ≥2100N ≤ 3% ≤ 0.1 Kamar yadda takamaiman abokin ciniki

    hotuna

    ia_27400000039
    ia_27400000040
    ia_27400000042
    ia_27400000043
    ia_27400000044
    ia_27400000045

    Aikace-aikace

    Ƙananan bututun ruwa sun dace da shigar da na'urorin zare da/ko ƙananan kebul waɗanda ke ɗauke da zare 1 zuwa 288. Dangane da diamita na kowane bututun ruwa, ana samun fakitin bututu a nau'ikan iri daban-daban kamar DB (direct bury), DI (direct installing) kuma suna sa su dace da aikace-aikace daban-daban kamar hanyar sadarwa ta ƙashi mai nisa, WAN, ginin da ke ciki, harabar jami'a da FTTH. Haka kuma ana iya keɓance su don dacewa da wasu takamaiman aikace-aikace.

    Gwajin Samfura

    ia_100000036

    Takaddun shaida

    ia_100000037

    Kamfaninmu

    ia_100000038

  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Rubuta saƙonka a nan ka aika mana da shi