Masu rage ƙarfin DOWELL sun cancanci tsarin haɗin gwiwar jirgin ruwa.
Ana ƙera na'urorin rage ƙarfin DOWELL guda ɗaya ta hanyar Build Out Process don samun kyakkyawan kwanciyar hankali na aiki da kuma wurin aiki mai sarrafa kansa sosai don samun ingantaccen maimaituwa da daidaito.
Fasaha mai lasisi wacce aka mayar da hankali kan duk zare da aka rage da kuma kyakkyawan maganin gogewa yana da kyakkyawan inganci dangane da ƙarancin ripple, babu ƙyallen da ake gani, tsagewa, guntu, tabo ko ramuka a ƙarƙashin 400X DORC, da kuma ƙwarewa ta musamman ta RL < -55 ga kowane ƙimar dB.
Muna bayar da ƙimar rage ƙarfin lantarki daga 1 zuwa 20 dB da daidaitattun ƙimar rage ƙarfin lantarki a 3, 5, 10, 15 da 20 dB, wanda ke ba da damar haɓaka tattalin arziki don samar da wadataccen mai da kuma ƙimar rage ƙarfin lantarki da aka yi ta musamman don biyan buƙatunku na musamman, tare da tallafin ƙungiyar fasaha don samun mafi kyawun haɗin gwiwa.
| Sigogi | Naúrar | Aiki | ||
| Matsayi | Premium | Darasi na A | ||
| Bambancin Rage Ragewa | Att. < 5 | dB | ± 0.5 | ± 0.75 |
| Att. > 5 | dB | ± 10% | ± 15% | |
| Asarar Dawowa | dB | 45 dB---(Kwamfuta) 50 dB---(SPC) 55 dB---(UPC) 60 dB---(APC) | ||
| Yanayin Aiki | °C | -40 zuwa +75 | ||
| Juriyar girgiza | <0.1 X ƙimar att. | |||
| Muhalli da na inji | Yanayi |
| Muhalli Mai Aiki Ba Tare Da Sarrafawa Ba | - 40°C zuwa +75°C, RH 0 zuwa 90% ± 5%, kwana 7 |
| Muhalli mara aiki | - 40°C zuwa +70°C, RH 0 zuwa 95% |
| Danshi Zagayewar Danshi | - 10°C zuwa +65°C, RH 90% zuwa 100% |
| Nutsewa a Ruwa | 43°C, PH = 5.5, kwana 7 |
| Girgizawa | Girman 10 zuwa 55 Hz 1.52 mm na tsawon awanni 2 |
| Dorewa | 200 zagaye, ƙafa 3, ƙafa 4.5, ƙafa 6 a kowace GR-326 |
| Gwajin Tasiri | Faɗuwar ƙafa 6, zagaye 8, gatari 3 |
● Sadarwa Mai Dogon Hawa
● Zare a cikin Madauri (FITL)
● Cibiyoyin Sadarwa na Yankin (LAN)
● Rarraba Talabijin na Kebul da Bidiyo
● Cibiyoyin Sadarwa Masu Sauƙi
● Gwajin Cibiyar sadarwa