Kebul ɗin waya da kwamfuta masu kutse suna aika bayanai na 28-24 AWG, suna haɗa haɗin Keystone Jack mai tsari mai tsari, don cire murfin waje da rufin da ke rufe kebul da masu yanke waya.
| Nau'in masu haɗin da aka yi wa crimped | RJ-45, RJ-12, RJ-11 (8P8C, 6P6C, 4P4C) |
| Tsawon kayan aiki | 210 mm |
| Kayan Aiki | Karfe Matsakaici |
| saman | Baƙar fata mai suna Chrome |
| Hannun hannu | Thermoplastic |
【Ƙarfin Aiki】 Kayan aikin yana da ƙarfi kuma yana da ƙarfi don ɗaure kebul na hanyar sadarwa don amfani da ƙarfe mai maganadisu ba tare da lalacewa ga wayar da aka yi wa harsashi ba. Kayan aikin ƙwanƙwasa/yanke/yankewa 3 cikin 1, ya dace da haɗin RJ-45, RJ-11, RJ-12, kuma ya dace da kebul na Cat5 da Cat5e tare da matosai 8P8C, 6P6C da 4P4C
【Aikace-aikacen】An ƙera shi don amfani da layukan waya, kebul na ƙararrawa, kebul na kwamfuta, layukan intercom, wayoyin lasifika, da kuma aikin duba na'urar thermostat
【Sauƙin Amfani】Ƙarami ne kuma mai sauƙi, yana da sauƙin haɗa kebul na cibiyar sadarwa ko waya zuwa cikin faranti da na'urorin cibiyar sadarwa. Yana tura wayar ba tare da wata wahala ba. Hakanan yana iya yanke/cire wayoyi
Kayan Aikin Crimping kayan aiki ne mai ɗaukar nauyi mai haɗa abubuwa da yawa wanda ke ba ku damar keɓance kebul na hanyar sadarwar ku ko na sadarwa.
Filogi masu amfani da RJ11, waya 6 RJ12 da waya 8 RJ45 suna da sauƙi kamar matse hannun da ke da sauƙin riƙewa. Ruwan wukake da aka saka a cikin kayan aikin suna cire kebul mai faɗi da kuma kebul mai faɗi da kuma
Kebul ɗin cibiyar sadarwa mai zagaye, kamar Cat5e da Cat6, da kuma kebul ɗin da aka yanke.
【Mai Ɗaukarwa】 Kayan yana ajiya a cikin jakar kayan aiki mai dacewa, wanda zai iya hana samfurin lalacewa da asara. Ya zo a cikin jakar zip mai ɗaukuwa zai iya sa kayan aikin cibiyar sadarwa su zama masu sauƙin adanawa da tsara su cikin tsari da kuma hana lalacewar kayan haɗi. Kuna iya ɗaukar duk kayan aikin cikin sauƙi kuma ku yi amfani da su a wurare daban-daban, kamar gida, ofis, shagon gyara, ko wasu wurare na yau da kullun.
Kebul ɗin hanyar sadarwa ko na sadarwa naka na musamman
Yana ƙare filogi masu waya 4 na RJ11, waya 6 na RJ12 da waya 8 na RJ45
Yana da kebul mai faɗi da zagaye, kamar Cat5e da Cat6
Wayar hannu guda ɗaya tana yanke kebul cikin tsabta
An ƙera gini mai ƙarfi don ya daɗe
Riko mai sauƙin riƙewa yana jin daɗi a hannunka