OTDR mai aiki da yawa

Takaitaccen Bayani:

Jerin OTDR Optical Time Domain Reflectometer mita ce mai wayo ta sabuwar tsara don gano tsarin sadarwa na fiber. Tare da yaɗuwar ginin hanyoyin sadarwa na gani a birane da ƙauyuka, auna hanyar sadarwa ta gani ta zama gajeru kuma ta watsu; OTDR an tsara ta musamman don irin wannan aikace-aikacen. Yana da tattalin arziki, yana da kyakkyawan aiki.


  • Samfuri:DW-OTDR
  • Cikakken Bayani game da Samfurin

    Alamun Samfura

    An ƙera OTDR da haƙuri da taka tsantsan, yana bin ƙa'idodin ƙasa don haɗa ƙwarewa mai yawa da fasahar zamani, wanda ke ƙarƙashin gwaje-gwajen injiniya, na lantarki da na gani da kuma tabbatar da inganci; a wata hanyar kuma, sabon ƙirar yana sa OTDR ta zama mai wayo. Ko kuna son gano layin haɗin gwiwa yayin ginawa da shigar da hanyar sadarwa ta gani ko kuma ci gaba da ingantaccen kulawa da magance matsala, OTDR na iya zama mataimaki mafi kyau a gare ku.

    Girma 253×168×73.6mm

    1.5kg (an haɗa da batir)

    Allon Nuni 7 inci TFT-LCD tare da hasken baya na LED (aikin allon taɓawa zaɓi ne)
    Haɗin kai Tashar jiragen ruwa ta 1 × RJ45, tashar jiragen ruwa ta 3 × USB (USB 2.0, Nau'in A USB×2, Nau'in B USB×1)
    Tushen wutan lantarki 10V(dc), 100V(ac) zuwa 240V(ac), 50~60Hz
    Baturi Batirin lithium 7.4V(dc)/4.4Ah (tare da takardar shaidar zirga-zirgar jiragen sama)

    Lokacin aiki: awanni 12, Telcordia GR-196-CORE

    Lokacin caji: <4 hours (an kashe wutar)

    Ajiye Wutar Lantarki A kashe hasken baya: A kashe/minti 1 zuwa 99

    Kashewa ta atomatik: Kashewa/minti 1 zuwa 99

    Ajiyar Bayanai Ƙwaƙwalwar ciki: 4GB (kimanin ƙungiyoyi 40,000 na lanƙwasa)
    Harshe Za a iya zaɓar mai amfani (Turanci, Sauƙaƙan Sinanci, Sinanci na gargajiya, Faransanci, Koriya, Rashanci, Sifaniyanci da Fotigal - tuntuɓe mu don samun wasu)
    Yanayin Muhalli Zafin aiki da zafi: -10℃~+50℃, ≤95% (ba tare da danshi ba)

    Zafin ajiya da zafi: -20℃~+75℃, ≤95% (ba tare da danshi ba)

    Shaida: IP65 (IEC60529)

    Kayan haɗi Daidaitacce: Babban na'ura, adaftar wutar lantarki, batirin Lithium, adaftar FC, kebul na USB, Jagorar mai amfani, faifan CD, akwati mai ɗaukar kaya

    Zabi: Adaftar SC/ST/LC, Adaftar fiber mara waya

    Sigar Fasaha

    Nau'i Gwajin Zangon Gwaji

    (MM: ±20nm, SM: ±10nm)

    Tsarin Canji (dB) Yanayin da ba a yi ba (m) Ragewa Yankin da ba a iya tantancewa ba (m)
    OTDR-S1 1310/1550 32/30 1 8/8
    OTDR-S2 1310/1550 37/35 1 8/8
    OTDR-S3 1310/1550 42/40 0.8 8/8
    OTDR-S4 1310/1550 45/42 0.8 8/8
    OTDR-T1 1310/1490/1550 30/28/28 1.5 8/8/8
    OTDR-T2 1310/1550/1625 30/28/28 1.5 8/8/8
    OTDR-T3 1310/1490/1550 37/36/36 0.8 8/8/8
    OTDR-T4 1310/1550/1625 37/36/36 0.8 8/8/8
    OTDR-T5 1310/1550/1625 42/40/40 0.8 8/8/8
    OTDR-MM/SM 850/1300/1310/1550 28/26/37/36 0.8 8/8/8/8

    Sigar Gwaji

    Faɗin bugun jini Yanayin guda ɗaya: 5ns, 10ns, 20ns, 50ns, 100ns, 200ns, 500ns, 1μs, 2μs, 5μs, 10μs, 20μs
    Nisa ta Gwaji Yanayin gudu ɗaya: mita 100, mita 500, kilomita 2, kilomita 5, kilomita 10, kilomita 20, kilomita 40, kilomita 80, kilomita 120, kilomita 160, kilomita 240
    ƙudurin Samfura Mafi ƙarancin 5cm
    Wurin Samfura Matsakaicin maki 256,000
    Layi ≤0.05dB/dB
    Alamar sikelin X axis: 4m~70m/raba, Y axis: Mafi ƙarancin 0.09dB/raba
    Tsarin Nisa 0.01m
    Daidaiton Nisa ±(1m+nisan aunawa × 3×10-5+ ƙudurin samfurin) (ban da rashin tabbas na IOR)
    Daidaiton Nuni Yanayi ɗaya: ±2dB, yanayi da yawa: ±4dB
    Saitin IOR 1.4000~1.7000, 0.0001 mataki
    Raka'a Km, mil, ƙafa
    Tsarin Bin Diddigin OTDR Telcordia universal, SOR, fitowar 2 (SR-4731)

    OTDR: Saitin atomatik ko na hannu wanda mai amfani zai iya zaɓa

    Yanayin Gwaji Mai gano lahani na gani: Hasken ja da ake iya gani don gano fiber da kuma magance matsala

    Tushen Haske: Tushen Haske Mai Daidaituwa (CW, 270Hz, 1kHz, fitarwa 2kHz)

    Binciken na'urar hangen nesa ta filin

    Binciken Abubuwan da Suka Faru na Fiber - Abubuwan da suka faru na tunani da waɗanda ba sa tunani: 0.01 zuwa 1.99dB (matakai 0.01dB)

    -Mai nuna haske: 0.01 zuwa 32dB (matakai 0.01dB)

    -Ƙarshen/karshen fiber: 3 zuwa 20dB (matakai 1dB)

    Sauran Ayyuka Tsarin lokaci na ainihi: 1Hz

    Matsakaicin yanayin aiki: An ƙayyade lokaci (daƙiƙa 1 zuwa 3600)

    Gano Fiber Live: Tabbatar da kasancewar hasken sadarwa a cikin fiber na gani

    Bibiyar layi da kwatantawa

     

    Module na VFL (Mai gano lahani na gani, azaman aikin yau da kullun):

    Tsawon Raƙuman Ruwa (±20nm) 650nm
    Ƙarfi 10mw,CLASSIII B
    Nisa kilomita 12
    Mai haɗawa FC/UPC
    Yanayin Farawa CW/2Hz

    Module na PM (Mita Wuta, azaman aikin zaɓi):

    Nisan Raƙuman Ruwa (±20nm) 800~1700nm
    Tsawon Zangon da aka Daidaita 850/1300/1310/1490/1550/1625/1650nm
    Nisan Gwaji Nau'in A: -65~+5dBm (daidaitacce); Nau'in B: -40~+23dBm (zaɓi ne)
    ƙuduri 0.01dB
    Daidaito ±0.35dB±1nW
    Gano Daidaito 270/1k/2kHz, Shigarwar Pin≥-40dBm
    Mai haɗawa FC/UPC

     

    LS Module (Tushen Laser, azaman aikin zaɓi):

    Tsawon Wave na Aiki (± 20nm) 1310/1550/1625nm
    Ƙarfin Fitarwa Ana iya daidaitawa -25~0dBm
    Daidaito ±0.5dB
    Mai haɗawa FC/UPC

     

    Module na FM (Fiber Microscope, azaman aikin zaɓi):

    Girman girma 400X
    ƙuduri 1.0µm
    Ra'ayin Filin 0.40 × 0.31mm
    Yanayin Ajiya/Aiki -18℃~35℃
    Girma 235 × 95 × 30mm
    Firikwensin 1/3 inci 2 miliyan na pixels
    Nauyi 150g
    kebul na USB 1.1/2.0
    Adafta

     

    SC-PC-F (Don adaftar SC/PC)

    FC-PC-F (Don adaftar FC/PC)

    LC-PC-F (Don adaftar LC/PC)

    2.5PC-M (Ga mai haɗawa na 2.5mm, SC/PC, FC/PC, ST/PC)

    01

    51

    06

    07

    08

    ● Gwajin FTTX tare da hanyoyin sadarwa na PON

    ● Gwajin hanyar sadarwa ta CATV

    ● Shiga gwajin hanyar sadarwa

    ● Gwajin hanyar sadarwa ta LAN

    ● Gwajin hanyar sadarwa ta Metro

    11-3

    12

    100


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Rubuta saƙonka a nan ka aika mana da shi