WireMap: Yana samun ci gaba ga kowane ɗaya daga cikin wayoyi na kebul da kuma fitin-fita na ɗaya. Sakamakon da aka samu shine zane-zanen fitin-fita akan allon daga fil-A zuwa fil-B ko kuskure ga kowane fil. Hakanan yana nuna waɗancan lokuta na ketare tsakanin hilos biyu ko fiye
● Biyu-da-tsawon: Aikin da ke ba da damar lissafin tsawon kebul. Yana da fasahar TDR (Time Domain Reflectometer) da ke auna nisan kebul ɗin da nisa zuwa kuskure mai yuwuwa idan akwai ɗaya. Ta wannan hanyar za ku iya gyara igiyoyin igiyoyi masu lalacewa da aka riga aka shigar ba tare da sake shigar da sabuwar na USB ba. Yana aiki a matakin nau'i-nau'i.
● Coax/Tel: Don duba tarho da siyar da kebul na coax Bincika ci gaban sa.
● Saita: Tsara da daidaitawa na Gwajin Cable na hanyar sadarwa.
Ƙayyadaddun Fassara | ||
Mai nuna alama | LCD 53x25 mm | |
Max. Nisan Taswirar Cable | 300m | |
Max. Aiki Yanzu | Kasa da 70mA | |
Masu Haɗi masu jituwa | RJ45 | |
Nuni LCD kuskure | LCD nuni | |
Nau'in Baturi | 1.5V AA baturi *4 | |
Girma (LxWxD) | 184x84x46mm | |
Ƙayyadaddun Naúrar Nesa | ||
Masu Haɗi masu jituwa | RJ45 | |
Girma (LxWxD) | 78x33x22mm |