Wayoyin Fiber Optic Patch cords sune abubuwan da ke haɗa kayan aiki da abubuwan da ke cikin hanyar sadarwa ta fiber optic. Akwai nau'ikan iri-iri bisa ga nau'ikan haɗin fiber optic daban-daban, gami da FC SV SC LC ST E2000N MTRJ MPO MTP da sauransu tare da yanayi ɗaya (9/125um) da multimode (50/125 ko 62.5/125). Kayan jaket na kebul na iya zama PVC, LSZH; OFNR, OFNP da sauransu. Akwai simplex, duplex, multi fibers, Ribbon fan out da kuma bundle fiber.
| Sigogi | Naúrar | Yanayi Nau'i | PC | UPC | APC |
| Asarar Shigarwa | dB | SM | <0.3 | <0.3 | <0.3 |
| MM | <0.3 | <0.3 | |||
| Asarar Dawowa | dB | SM | >50 | >50 | >60 |
| MM | >35 | >35 | |||
| Maimaitawa | dB | Ƙarin asara < 0.1, asarar dawowa < 5 | |||
| Canjawa | dB | Ƙarin asara < 0.1, asarar dawowa < 5 | |||
| Lokutan Haɗi | sau | >1000 | |||
| Zafin Aiki | °C | -40 ~ +75 | |||
| Zafin Ajiya | °C | -40 ~ +85 | |||
| Kayan Gwaji | Yanayin Gwaji da Sakamakon Gwaji |
| Juriya da Jiki | Yanayi: a ƙarƙashin zafin jiki: 85°C, ɗanɗanon dangi 85% na tsawon kwanaki 14. Sakamako: asarar sakawa 0.1dB |
| Canjin Zafi | Yanayi: a ƙarƙashin zafin jiki -40°C ~ +75°C, ɗanɗanon dangi 10% -80%, maimaitawa sau 42 na tsawon kwanaki 14. Sakamako: asarar sakawa 0.1dB |
| A saka a cikin ruwa | Yanayi: a ƙarƙashin zafin jiki 43C, PH5.5 na tsawon kwanaki 7 Sakamako: asarar sakawa 0.1dB |
| Ƙarfin kuzari | Yanayi: Swing1.52mm, mita 10Hz~55Hz, X, Y, Z kwatance uku: awanni 2 Sakamako: asarar sakawa 0.1dB |
| Lanƙwasa Load | Yanayi: 0.454kg kaya, da'irori 100 Sakamako: asarar sakawa 0.1dB |
| Load Torsion | Yanayi: 0.454kg kaya, da'irori 10 Sakamako: asarar sakawa s0.1dB |
| Juriya | Yanayi: 0.23kg ja (zaren da babu shi), 1.0kg (tare da harsashi) Sakamako: shigarwa 0.1dB |
| Yajin aiki | Yanayi: Tsawon mita 1.8, hanyoyi uku, 8 a kowane bangare Sakamako: asarar sakawa 0.1dB |
| Ma'aunin Shaida | BELLCORE TA-NWT-001209, IEC, GR-326-CORE ma'aunin |
● Cibiyar Sadarwa
● Cibiyar sadarwa ta Fiber Broad Band
● Tsarin CATV
● Tsarin LAN da WAN
● FTTP