Mai Rarraba Layi Guda ɗaya da Tsarin Gada

Takaitaccen Bayani:

Masu rabawa ta tashar jiragen ruwa ɗaya suna ba da damar maye gurbin masu rabawa ɗaya, idan akwai matsalar rabawa, ba tare da katse sabis na POTS ba kuma ba tare da cire masu rabawa da yawa ba, kamar yadda yake a yanayin maye gurbin allon rabawa cikakke na DSLAM.


  • Samfuri:DW-242840CF
  • Cikakken Bayani game da Samfurin

    Alamun Samfura

    Siffofi

    Ta amfani da kayan aikin raba layi ɗaya da za a iya sarrafa su a filin, toshewar raba BRCP-SP tana ba da damar sarrafa layin sabis na abokin ciniki na mutum ɗaya a ofishin tsakiya na MDF ko filin haɗin giciye mai nisa, yana tallafawa ayyuka da yawa (POTS, ADSL, ADSL2+, VDSL, DSL mara waya, G.SHDSL, VoIP, watsa CLEC, da sauransu)

    Kayan Aiki Thermoplastic Kayan AikiTuntuɓi Rufin Tagulla, Tin (Sn)
    Girma 102.5*22*10 (cm) Nauyi 15 g

    01  5111

    Modules na Bridging suna tallafawa yawancin aikace-aikacen da ba sa buƙatar shigarwar POTS, kamar DSL mara waya, cikakken buɗewa, G.SHDSL ko VoIP


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Rubuta saƙonka a nan ka aika mana da shi